Mới nhất
nâng cao hiệu quả
Tin tức cập nhật liên quan đến nâng cao hiệu quả
Viettel Post nâng cao hiệu quả vận hành tiếp tục đầu tư cho hạ tầng và công nghệ logistics
Tổng Công ty Cổ phần Bưu chính Viettel (Viettel Post) công bố kết quả kinh doanh quý II/2026 với doanh thu thuần đạt 5.472 tỷ đồng và lợi nhuận trước thuế đạt 92,73 tỷ đồng, lần lượt tăng gần 15% và hơn 79% so với quý I/2026.
Doanh nghiệp - Thị trường
Trung tâm Phát triển quỹ đất Hưng Yên: Nâng cao hiệu quả tạo lập quỹ đất
25/07/2026 12:29
Từ từng hồ sơ bồi thường đến những khu đất được đưa ra đấu giá, các Trung tâm Phát triển quỹ đất Hưng Yên đang góp phần mở thêm không gian phát triển cho địa phương.
Tư vấn vận hành chuyên sâu và livestream “thực chiến” giúp nhà bán Đà Nẵng nâng cao hiệu quả kinh doanh trên TMĐT
15/07/2026 08:35
Với nhu cầu nâng cao năng lực vận hành và tăng trưởng dài hạn trên TMĐT, nhiều doanh nghiệp, nhà bán Đà Nẵng đã tham gia hoạt động tư vấn, thực hành bám sát thực tế thuộc chương trình “Tiếp sức doanh nghiệp Việt” diễn ra ngày 3/7 vừa qua của Shopee.
PVEP kiên định mục tiêu tăng trưởng, nâng cao hiệu quả thăm dò, khai thác dầu khí
14/07/2026 17:34
Trong bối cảnh thị trường năng lượng thế giới tiếp tục biến động phức tạp, Tổng công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí (PVEP) vẫn duy trì nhịp độ sản xuất kinh doanh an toàn, ổn định và hiệu quả trong 6 tháng đầu năm 2026.
Sửa Luật Đấu thầu: Hoàn thiện thể chế, nâng cao hiệu quả thực thi
11/07/2026 04:00
Hoàn thiện Luật Đấu thầu không chỉ là sửa đổi các quy định còn vướng mắc mà còn hướng tới xây dựng cơ chế thực thi minh bạch, thống nhất và phù hợp hơn với yêu cầu phát triển trong giai đoạn mới.
Nâng cao hiệu quả quản lý và hoạt động cung ứng dịch vụ ngoại hối
08/07/2026 17:45
NHNN tiếp tục sửa đổi, bổ sung một số điều tại các văn bản quy phạm pháp luật về quản lý ngoại hối liên quan đến hoạt động cung ứng dịch vụ ngoại hối của các tổ chức không phải là tổ chức tín dụng.
VPI và NSMO hợp tác phát triển công nghệ, nâng cao hiệu quả vận hành hệ thống điện
26/06/2026 16:10
VPI và NSMO vừa ký Thỏa thuận hợp tác nhằm nghiên cứu, phát triển và ứng dụng các giải pháp công nghệ nâng cao hiệu quả vận hành hệ thống điện và thị trường điện.
Khai mạc Đại hội XIV Công đoàn Việt Nam: Đổi mới tổ chức, nâng cao hiệu quả hoạt động
03/06/2026 16:58
Đại hội XIV Công đoàn Việt Nam khai mạc với quyết tâm đổi mới tổ chức, nâng cao hiệu quả đại diện, chăm lo và bảo vệ người lao động.
Xem thêm
POWERED BY
ONE
CMS
- A PRODUCT OF
NEKO